---
title: Product milestones
---

[Hali ya Utendaji](https://wakanditanzania.statuspage.io/) [Msaada](https://support.wakandi.com/en?hsLang=en) [Tiketi](https://support.wakandi.com/tickets-view?hsLang=en) [Watendaji](https://cams.wakandi.co.tz/admin)

# Hatua muhimu ya bidhaa

Kuna maendeleo mengi ya kusisimua yanayo tarajiwa kuwepo kwenye mfumo wetu kama Wakandi. Tazama chini kwa kujua nini cha kutarajia!

![Group 1700-1](https://wakandi.co.tz/hubfs/Group%201700-1.svg "Group 1700-1")

## 2022 Wakandi kwaajili ya SACCOs

 2022 — Q4

- Kutengeneza kwa urahisi akaunti za wanachama kwenye mfumo
- Maendeleo ya huduma za ununuzi na usimamizi wa bima kwenye mfumo
- Utekelezaji wa mchakato wa juu zaidi wa mdhamini
- Uzinduzi wa vipengele vya USSD
- Maboresho katika taarifa za uanachama (KYC)
- Uzinduzi wa toleo la kwanza la Tier 2 - Suluhisho la Microfinance nchini Tanzania

 2022 — Q3

- Utekelezaji wa mwisho wa uhasibu na ripoti za MSP kwenye mfumo
- Kuingia kwa wanachama kwa urahisi kwa kutumia OTP
- Maboresho ya muundo na utumiaji wa App ya uanachama
- Kuunganisha mfumo wa Wakandi na huduma nyingine za kibenki nchini Tanzania
- Bidhaa tofauti za akiba ndani ya mfumo wa  Wakandi
- Kusaidia ripoti na uhasibu katika matawi ya SACCOS

 2022 — Q2

- Uwezo wa kuona taarifa za jumla na kiasi cha miamala kama mtendaji kwenye dashibodi
- Uwezo wa kufanya miamala ya akiba na mikopo kwenye simu yake kupitia mitandao ya simu
- Ujumuishaji wa huduma za hazina kwa kazi zinazohusiana na hazina za SACCOs
- Uwezo wa kuongeza mikopo zaidi na bidhaa za akiba
- Kuunganishwa kwa Wakandi na Benki ya NMB nchini Tanzania

 2022 — Q1

- Maendeleo ya michakato kuongezeka kuhusu   
  -Sera ya SACCOS   
  -Sera ya Uanachama  
  -Sera ya Bidhaa za Mikopo
- Uhamishaji wa data za kifedha kwa mchakato rahisi wa kuwasajili
- Utumiaji ulioboreshwa wa lugha ya Kiswahili kwenye paneli ya msimamizi na programu ya wanachama
- Uwezo wa kuongeza maombi ya mwanachama mpya
- Masharti ya kuhifadhi habari zaidi kuhusu wanachama

## 2021 Wakandi kwaajili ya SACCOs na Taasisi ndogo za kifedha

 2021 — Disemba

**SACCOs**

- Uwekaji wa hisa
- Muhtasari wa hisa kwenye paneli ya watendaji
- Urejeshaji wa hisa wakati wa kumaliza uanachama

**Taasisi ndogo za kifedha**

- Toleo la kwanza la taarifa za mahitaji ya benki kuu

 2021 — Mwisho wa Novemba

- Uwezeshaji wa nyaraka za kisheria za SACCOs
- Kushirikisha makubaliano ya mkopo na wanachama
- Kufichua sheria na masharti ya SACCOs kwa wanachama
- Kushirikisha kanuni za ukopaji na mahitaji ya nyaraka zingine zinazohitajika

 2021 — Katikati ya Novemba

- Uwezo wa kufanya malipo mengine kabla ya marejesho ya mkopo (kama ada ya uanachama na ada nyingine za taasisi)
- Kwa mtendaji ana uwezo wa kutengeneza ada nyingine zitakazolipwa na mwanachama kutoka kwenye paneli ya watendaji
- Uwezo wa wanachama kulipa ada
- Uwezo wa kutazama muhtasari wa ada zilizolipwa na mwanachama

 2021 — Mwisho wa Oktoba

- Orodha ya miamala na taarifa zake kwa kina (namna bora ya kuangalia miamala yote kwenye mtazamo mmoja

 2021 — Katikati ya Oktoba

- Paneli bora zaidi ya watendaji
- Kipengele cha tabia za ulipaji za mwanachama (kiasi cha mkopo ambacho hakijalipwa, mikopo iliyoharibika, n.k)

 2021 — Mwisho wa Septemba

- Uwezo wa kutumia Tigopesa kama mtoa huduma wa kifedha
- Uwezo wa kutumia Airtel kama mtoa huduma wa kifedha
- Uwezo wa kuhamisha michango kutumia fedha taslimu Katika SACCOs
- Uwezo wa kupokea mkopo wako ulioidhinishwa kama fedha taslimu
- Uwezo wa kulipia mkopo wako kwa kutumia fedha taslimu

 2021 — Mwanzo wa Oktoba

**SACCOs**

- Uwezo wa kumfuta mwanachama 
- Uwezo wa kurudisha mchango 
- Uwezo wa mwanachama kuomba kuondoka kwenye SACCOs 
- Uwezo wa mwanachama kuona taratibu za kuondoka kwenye SACCOS 

**Taasisi ndogo za kifedha**

- Hamisho la amana za usalama 
- Urejeshwaji wa amana za usalama 
- Usanidi wa amana za usalama 

 2021 — Katikati ya Agosti

- Usitishwaji wa mtumiaji na kurudishwa kwa michango Katika SACCOs

 2021 — Mwisho wa Julai

- Ukamilishaji wa modali ya kutoa taarifa katika SACCO's( kulingana na mahitaji ya Ushirika)
- Utekelezwaji wa modali ya kutoa taarifa katika Taasisi ndogo za kifedha

 2021 — Mwanzo wa Julai

**SACCOs**

- Toleo la 1 moduli ya kutoa taarifa (kulingana na mahitaji ya Ushirika)  

**Taasisi ndogo za kifedha**

- Toleo la kwanza la taarifa za mahitaji ya benki kuu